Máy khoan pin 18V TDLI228180 chính hãng
Thảo luận trong 'Rao tổng hợp' bắt đầu bởi maydochuyendung, 10/4/20.
  1. maydochuyendung
    Offline
    maydochuyendung Expired VIP
    Máy khoan pin 18V Total TDLI228180 đi kèm nhiều phụ kiện
    Trọn bộ máy khoan pin Total sẽ được đi kèm với một thân máy chính điện áp 18V, hai pin và một đế sạc cùng nguồn điện áp, có thời gian sạc đầy 2 giờ. Bộ 13 mũi khoan, mũi vít chính hãng, tất cả được thiết kế vị trí để cố định trong hộp nhựa, tiện lợi nhất để bạn di chuyển và bảo quản TDLI228180.
    [​IMG]
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY KHOAN PIN TOTAL TDLI228180
    • Nguồn điện áp: 18V
    • Điện thế sạc: 220-240V/50Hz
    • Tốc độ không tải: thấp 0 - 400 vòng/phút, cao 0 - 1350 vòng/phút
    • Lực xoắn tối đa: 30Nm
    • Đầu cặp tự động: 10mm
    • Điều chỉnh xoắn: 18 + 1
    • Thời gian sạc pin: 2 giờ
    • Trọng lượng: 3.1kg
    • Xuất xứ thương hiệu: Đức
    • Sản xuất tại: Trung Quốc
    Các tính năng của máy khoan pin Total 18V TDLI228180
    • Điều chỉnh kích thước đầu kẹp
    • Điều chỉnh tốc độ điện tử
    • Chọn trước tốc độ hộp số
    • Đèn led chiếu sáng khu vực làm việc
    • Chỉnh lực mô men xoắn
    [​IMG]
    ĐỊA CHỈ BÁN MÁY KHOAN PIN TOTAL CHÍNH HÃNG
    ĐỊA CHỈ CÔNG TY
    CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ THB VIỆT NAM
    Số 30 Mạc Thái Tổ, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội
    Tel: (024) 3793 8604 - 3219 1220
    Zalo: 0904810817 - 0902148147
    [email protected], [email protected]
    Website: maydochuyendung.com
    CHI NHÁNH SÀI GÒN
    Số 275F Lý Thường Kiệt, P. 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh