Total 18V TDLI228180 - mã máy khoan pin giá rẻ, chất lượng
Thảo luận trong 'Rao tổng hợp' bắt đầu bởi maydochuyendung, 14/4/20.
  1. maydochuyendung
    Offline
    maydochuyendung Expired VIP
    [​IMG]
    Máy khoan pin 18V Total TDLI228180 đi kèm nhiều phụ kiện
    Mỗi máy khoan pin 18V Total TDLI228180 sẽ được trang bị hộp số 2 tốc độ, bạn có thể lựa chọn trước khi tiến hành khoan vít. Với mức 1, tốc độ làm việc tối đa 400 vòng/phút, lực siết lớn phù hợp để bắt vít và khoan vật liệu cứng. Mức 2, tốc độ tối đa 1350 vòng/phút, lực siết nhỏ phù hợp để bạn khoan vật liệu mềm
    Trọn bộ máy khoan pin Total sẽ được đi kèm với một thân máy chính điện áp 18V, hai pin và một đế sạc cùng nguồn điện áp, có thời gian sạc đầy 2 giờ. Bộ 13 mũi khoan, mũi vít chính hãng, tất cả được thiết kế vị trí để cố định trong hộp nhựa, tiện lợi nhất để bạn di chuyển và bảo quản TDLI228180.
    Thông số kỹ thuât của khoan pin 18V Total TDLI228180
    Nguồn điện áp: 18V
    Điện thế sạc: 220-240V/50Hz
    Tốc độ không tải: thấp 0 - 400 vòng/phút, cao 0 - 1350 vòng/phút
    Lực xoắn tối đa: 30Nm
    Đầu cặp tự động: 10mm
    Điều chỉnh xoắn: 18 + 1
    Thời gian sạc pin: 2 giờ
    Trọng lượng: 3.1kg
    Xuất xứ thương hiệu: Đức
    Sản xuất tại: Trung Quốc
    [​IMG]
    Địa chỉ bán khoan Total chính hãng trên toàn quốc
    ĐỊA CHỈ CÔNG TY
    CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ THB VIỆT NAM
    Số 30 Mạc Thái Tổ, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội
    Tel: (024) 3793 8604 - 3219 1220
    Zalo: 0904810817 - 0902148147
    [email protected], [email protected]
    Website: maydochuyendung.com
    CHI NHÁNH SÀI GÒN
    Số 275F Lý Thường Kiệt, P. 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh